อากาศร้อนๆ แบบนี้ ไม่รู้จะไปไหนดี? ขอแนะนำ “อาตาริเมะ” คาเฟ่สไตล์ญี่ปุ่นสุดชิค ที่จะพาหลบร้อนไปสัมผัสบรรยากาศเหมือนยกญี่ปุ่นมาไว้ที่อุดรธานี! 🇯🇵
สายเช็คอินห้ามพลาด! อาตาริเมะ ไม่ได้เป็นแค่คาเฟ่ธรรมดา แต่ยังมีอาหารและเครื่องดื่มสไตล์ญี่ปุ่นให้ลิ้มลองอีกด้วย 🍜🍰
รีวิวจากพี่แม็กนั่ม
- ร้านบรรยากาศดีกว่าที่คิด
- มีที่จอดรถได้
- ชั้นบนเป็นร้านราเม็ง ชั้นล่างมีกับข้าวและคาเฟ่
- ขนมปลา + ข้าวหน้าหมู อร่อยถูกปาก
- มุมถ่ายรูปสวยๆ เยอะมาก 📸
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-01-768x1024.jpg)
นางแบบมาถ่ายรูปด้วยรอบนี้คือ อีฟ @evewrrt นานๆทีเราจะได้มาเจอกัน คอนเซปถ่ายรูปรอบนี้น้องอยากไปที่ที่เป็นแนวมินิม่อล หรือคาเฟ่สไตล์ญี่ปุ่น ตอนนั้นลิสต์ไว้หลายร้าน แต่สุดท้ายมาลงที่ อาตาริเมะ แล้วก็ไม่ผิดหวัง ขอบอกเลยว่าน่าจะเป็นร้านโปรดของใครหลายคน
- พิกัดร้าน: ลิ้งค์แผนที่ Google maps
- เวลาเปิดปิด: 09:00-21:00
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-02-768x1024.jpg)
ช่างภาพ พี่แม็กนั่ม @magnumx.me
📷 Fujifilm GFX50S II + Sigma 50mm f1.4 Art
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-03-768x1024.jpg)
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-04-768x1024.jpg)
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-05-768x1024.jpg)
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-06-768x1024.jpg)
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-07-768x1024.jpg)
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-08-768x1024.jpg)
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-09-768x1024.jpg)
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-10-768x1024.jpg)
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-11-768x1024.jpg)
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-12-768x1024.jpg)
![อาตาริเมะ Atarimea คาเฟ่อุดรธานี | พี่แม็กนั่ม ถ่ายรูปที่คาเฟ่อาตาริเมะ Atarimea](https://magnumx.me/wp-content/uploads/2024/04/Atarimea-cafe-13-768x1024.jpg)
Facebook Comments